♥ WangGuiLun Forumotion ♥


 
Trang ChínhPortalĐăng kýĐăng Nhập

Share | 
 

 Gui Gui - Wu Ying Jie

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin Hannah



Nữ Hoàng đạo : Sagittarius
Số bài viết : 246
Điểm : 347
Danh vọng : 25
Sinh nhật : 11/12/1994
Gia nhập : 10/09/2009
Tuổi đời : 22
Mái ấm : ღ♥ღ Gia đình WangGuiLun ღ♥ღ
Nghề nghiệp : hoc sinh
Tính tình : nghịch như quỷ sứ, suốt ngày bị mắng àh...hihi

Bài gửiTiêu đề: Gui Gui - Wu Ying Jie   Thu Sep 10, 2009 9:38 pm




Profile

* Name: 鬼鬼 / Gui Gui
* Real name: 吳映潔 / Wu Ying Jie
* Profession: Actress and singer
* Birthdate: 1989-Aug-11
* Birthplace: Taiwan
* Height: 163cm
* Weight: 45kg
* Star sign: Leo
* Blood type: B
* Talent agency: Comic International Productions Co., Ltd. (可米製作), Momo Kids




TV Shows

* Mysterious Incredible Terminator (FTV / GTV, 2008)
* Hei Tang Qun Xia Zhuan (StarTV, 2008)
* Brown Sugar Macchiato (FTV, 2007)
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://wangguilun.co.cc
WangGuiLuv



Nữ Hoàng đạo : Leo
Số bài viết : 15
Điểm : 15
Danh vọng : 0
Sinh nhật : 02/08/1992
Gia nhập : 13/10/2009
Tuổi đời : 25
Mái ấm : WangGui's house
Nghề nghiệp : ăn chơi đú đợn.. :-*
Tính tình : giống như nhưng teen girl ngày nay...

Bài gửiTiêu đề: Re: Gui Gui - Wu Ying Jie   Wed Oct 14, 2009 3:59 pm

nếu có ai hỏi iu nhất trên đời là ai...
Zu sẽ trả lời rắng người Zu yêu nhất k chỉ có 1 nhưng chắc chắn Gui là 1 trong những tình yêu k bao giờ thay đổi trong Zu...
iu má Gui và pa Wang lắm lắm...
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://www.tênvungtau.com
 
Gui Gui - Wu Ying Jie
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
♥ WangGuiLun Forumotion ♥  :: ♥ WangGuiLun ♥ :: ♪ Profile ♪-
Chuyển đến