♥ WangGuiLun Forumotion ♥


 
Trang ChínhPortalĐăng kýĐăng Nhập

Share | 
 

 Arron Yan - Wu Genglin

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin Hannah



Nữ Hoàng đạo : Sagittarius
Số bài viết : 246
Điểm : 347
Danh vọng : 25
Sinh nhật : 11/12/1994
Gia nhập : 10/09/2009
Tuổi đời : 22
Mái ấm : ღ♥ღ Gia đình WangGuiLun ღ♥ღ
Nghề nghiệp : hoc sinh
Tính tình : nghịch như quỷ sứ, suốt ngày bị mắng àh...hihi

Bài gửiTiêu đề: Arron Yan - Wu Genglin   Fri Sep 11, 2009 3:32 pm



Profile

* Name: 炎亞綸 / Yan Ya Lun
* English name: Aaron Yan / Arron Yan
* Real name: 吳庚霖 / Wu Genglin
* Profession: Singer, Actor
* Birthdate: 1986-Nov-20
* Birthplace: Taiwan
* Height: 177cm
* Weight: 60kg
* Blood type: O
* Star Sign: Scorpio
* Music group: Fahrenheit (飛輪海)
* Talent agency: Comic International Productions Co., Ltd. 可米製作





TV Shows

* Love Buffet (in production)
* K.O.3an Guo (FTV / GTV, 2009)
* Mysterious Incredible Terminator as Zhan Shi De (FTV / GTV, 2008)
* They Kiss Again as Ah Bu (CTV, 2007)
* The X-Family as Jiu Da Zhang Lao Wu / Ding Xiao Yu (GTV, 2007)
* KO One as Ding Xiao Yu (GTV, 2005)
* It Started With A Kiss as Ah Bu (CTV, 2005)
* An Shi Ai Mei Hui (AzioTV, 2004)
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://wangguilun.co.cc
chicky



Số bài viết : 177
Điểm : 240
Danh vọng : 19
Gia nhập : 22/09/2009
Mái ấm : guizi'house
Tính tình : nghịch phá làng phá xóm......sáng nắng chìu mưa.....buổi trưa bình thường ^-^

Bài gửiTiêu đề: Re: Arron Yan - Wu Genglin   Tue Sep 22, 2009 9:43 pm

kakaakak.........
bro nhà ta thật là kujte
nhìn mặt baby lém ih
iu chít ih dc.....
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
Heo♥ghost



Nữ Hoàng đạo : Leo
Số bài viết : 178
Điểm : 264
Danh vọng : 44
Sinh nhật : 31/07/1996
Gia nhập : 16/09/2009
Tuổi đời : 21
Mái ấm : ★小鬼★..[♥鬼鬼♥...王子♥...炎亞綸]♥吳映潔♥house
Nghề nghiệp : ★học sinh★
Tính tình : ♥ái....♥ái...♥khả ái...♥shuo...♥shuo!!! ♥yin wei wo ai ni♥...鬼鬼♥...王子♥...!!!!shuo...wo...★小鬼★

Bài gửiTiêu đề: Re: Arron Yan - Wu Genglin   Sat Sep 26, 2009 6:45 pm

Wu Genglin
hình như cùng họ với guigui
Wu Ying Jie
dù cho là heo thích WangGui hơn!!nhưng nếu má chọn ai thì tak vẫn phải ủng hộ
Wu Genglin...anh không đc làm guigui buồn đâu!!!
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: Arron Yan - Wu Genglin   

Về Đầu Trang Go down
 
Arron Yan - Wu Genglin
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
♥ WangGuiLun Forumotion ♥  :: ♥ WangGuiLun ♥ :: ♪ Profile ♪-
Chuyển đến